Jagora zuwa Ƙarin Kiyaye Makamashi Da Hasken Duniya Ta Hanyar Hasken Smart Street

Gina birni mai wayo ta hanyar hasken titi mai wayo

Zamanin na yau yana da alaƙa da haɓakar larura don sarrafa kansa. A cikin mahallin duniya mai haɓaka dijital da fasaha, ana samun karuwar buƙatun fasaha na zamani wanda zai iya sauƙaƙe fahimtar manufar birni mai wayo. ba zai ƙara zama daren Larabawa ba kuma yana shirye ya zama tabbataccen gaskiya nan gaba kaɗan. Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi fice a cikin birni mai wayo shi ne aiwatar da tsarin hasken titi mai kaifin basira, wanda ke da damar haɓaka rayuwar birane da sauƙaƙe haɓakar birane. Yawancin yankunan birane suna ci gaba da amfani da hasken titi na gargajiya, wanda ke da tsadar aiki na dogon lokaci da kuma tasirin muhalli. Hasken titi na al'ada yana buƙatar babban adadin amfani da wutar lantarki, yana ɗaukar 20% - 40% mallakar jimillar samar da wutar lantarki, wanda shine ɓarna mai yawa. A bayyane yake cewa akwai buƙatar ƙarin ingantattun hanyoyin samar da hasken wuta wanda zai iya rage waɗannan farashi da tasirin muhalli. TheTsarin hasken titi mai wayo na Gebosunmisali ne na irin wannan mafita.

Gebosun smart street light

Hasken Titin Smart

 

Hasken titi mai wayo tare da makamashi mai sabuntawa

Gebosun yana ba da hasken titi mai wayo ba kawai ba har ma da tsarin hasken rana, samar da makamashin koren zai iya rage gurɓataccen gurɓataccen iska, sharar makamashi da kuɗin wutar lantarki. Tushen makamashi shine babban abin la'akari da amfani da fasahar ci gaba, mafi koren mafi kyau. Bukatar fitilun titi masu wayo na karuwa kowace rana, yana bukatar a canza shi zuwa birni na zamani tare da juyin juya halin hasken waje. Wannan hasken titi mai kaifin haske na waje an sadaukar da shi don samar da yanayi mai aminci ga masu tafiya da ababen hawa.

Hasken Titin Solar Smart

 

Tsarin hasken titi mai kaifin basira

Gebosun dole ne ya kasance mafi girma a masana'antar hasken wuta ta waje, ci gaba da bincike da haɓakawa tsawon shekaru 20 akan hasken titin hasken rana na LED da filin sanda mai hankali. An sarrafa shi tare da fasahar sa na haƙƙin mallaka, Pro-Double MPPT mai kula da cajin hasken rana tare da mafi girman juzu'i da inganci mafi girma na aƙalla 40% -50%, wanda aka keɓe don haɓaka hasken titi mai tsayi na tsawon rai ga abokan ciniki. Gebosun ta yi wani babban katabus wajen murkushe kayayyakin jabun, wanda aka sadaukar domin samar da fitintinun fitulun titi ga kwastomomi don yin gyare-gyare na asali don samun ingantacciyar birni.

 

Infrared motsi firikwensin don wayayyun hasken titi

Firikwensin motsi na infrared yana da ikon gano haske a cikin kewayon infrared na bakan, ta yadda zai ba shi damar gane gaban motsin da ke kusa, kamar na masu tafiya ko abin hawa. Wannan yana ba da firikwensin damar daidaita haske na hasken titi don adana makamashi. Ayyukan sarrafawa game da haske suna da tasirin rage yawan wutar lantarki da ake amfani da su, don haka rage farashin wutar lantarki. Har ila yau, akwai ƙarin abin da ya dogara da haske don sarrafa kunnawa da kashewa ta hanyar gano hasken da ake iya gani, da sarrafa ƙimar resistor dangane da hasken haske. Ana iya amfani da resistor don daidaita ƙimar yanzu don rinjayar hasken haske.

 

GSM module don sadarwar hasken titi mai hankali

Tsarin GSM na'ura ce da ke ba da damar na'urorin lantarki don sadarwa tare da juna ta hanyar sadarwar GSM da aika bayanan da suka dace zuwa tsarin kula da tasha. Wannan tsarin GSM yana da aikin ganowa na awoyi 24, zai ɗauki mataki nan take idan ya cancanta. Tare da bincike da haɓakawa, don inganta inganci da rage yawan amfani da wutar lantarki, an ƙaddamar da hasken titi na hasken rana maimakon hasken titi na gargajiya, yana adana ƙarin makamashi idan aka kwatanta da na al'ada, hasken titin mai amfani da hasken rana yana aiki da kyau a cikin dogon lokaci da amfani da kuma tsayayya da kowane yanayi.

 

 


Lokacin aikawa: Oktoba-25-2024