Fasaha_01

Ƙwararrun Laberatory Patent Smart Solar Lighting System(SSLS)

BOSUN Lighting yana da R&D Intanet na Abubuwan abubuwan hasken titin hasken rana ta amfani da fasahar IoT ya dogara da fasahar cajin hasken rana na Pro-Double-MPPT - tsarin gudanarwa na BOSUN SSLS(Smart Solar Lighting System).

Fasaha_03

BOSUN ƙwararren ƙwararren tsarin hasken rana mai kaifin haske (SSLS), gami da ƙananan fitilar titin hasken rana, ƙaramin gefen fitila guda ɗaya da dandamalin gudanarwa na tsakiya;Yankin hasken titin hasken rana ya haɗa da panel na hasken rana, fitilar LED, baturi da mai kula da cajin hasken rana, mai kula da cajin hasken rana ya haɗa da da'irar caji MPPT, da'irar tuƙi na LED, da'irar samar da wutar lantarki ta DC-DC, da'irar gano hoto, da'irar gano zafin jiki da karɓar infrared da watsawa. kewaye;Mai sarrafa fitila ɗaya ya haɗa da 4G ko ZigBee module da GPRS module;fitilar titin titin hasken rana ɗaya yana haɗa zuwa ɓangaren gudanarwa ta tsakiya ta hanyar 4G ko ZigBee sadarwar sadarwa don sadarwa mara waya, kuma tsarin gudanarwa na tsakiya yana haɗe da fitila ɗaya tare da tsarin GPRS.Mai sarrafa fitila ɗaya ya haɗa da 4G ko ZigBee module da GPRS module;ta hanyar da'irar sadarwa ta 4G ko ZigBee, fitilar titin hasken rana guda ɗaya tana haɗa ta zuwa tashar gudanarwa ta tsakiya don sadarwa mara waya, kuma cibiyar gudanarwa ta tsakiya da tashar sarrafa fitila guda ɗaya ana haɗa su da Intanet don sadarwa mara waya ta hanyar GPRS module don haɗawa gaba ɗaya. tsarin, wanda ya dace don sarrafa tsarin sarrafawa.

Babban kayan aikin da ke tallafawa tsarin hasken rana mai hankali na BOSUN Lighting.
1.Intelligent Pro-Double-MPPT mai kula da cajin hasken rana.
2.4G/LTE ko ZigBee mai sarrafa haske.

Fasaha_06

Pro-Double MPPT (IoT)

Mai kula da cajin hasken rana

Dangane da shekaru 18 na gwaninta a cikin bincike da haɓaka masu sarrafa hasken rana, BOSUN Lighting ya haɓaka ƙwararren mai kula da cajin hasken rana na fasaha Pro-Double-MPPT (IoT) Mai Kula da Cajin Solar bayan ci gaba da haɓaka fasaha.Canjin cajinsa shine 40% -50% sama da ingancin caji na caja PWM na yau da kullun.Wannan ci gaba ne na juyin juya hali, wanda ke yin cikakken amfani da hasken rana yayin da yake rage farashin samfurin sosai.

Fasaha_10

●BOSUN lamban kira Pro-Double-MPPT(IoT) matsakaicin fasahar sa ido na wutar lantarki tare da ingancin sa ido na 99.5% da 97% cajin canjin canji
● Ayyukan kariya da yawa irin su baturi / PV kariyar haɗin kai, LED gajeren kewayawa / budewa / kariyar iyakar wutar lantarki
●Za'a iya zaɓar nau'ikan hanyoyin wutar lantarki masu hankali don daidaita wutar lantarki ta atomatik gwargwadon ƙarfin baturi

●Matsalar ƙarancin barcin halin yanzu, ƙarin ƙarfin kuzari da dacewa don jigilar nisa da adanawa
● IR / aikin firikwensin microwave
●Tare da IOT m iko dubawa (RS485 dubawa, TTL dubawa)
● Multi-lokaci shirye-shirye load ikon & lokaci iko
●IP67 mai hana ruwa

 

Fasaha_14

Siffofin samfur

Tsarin ƙwararru don haɓaka amincin tsarin a cikin duka hanya

□ Shahararrun samfuran duniya irin su IR, TI, ST, ON da NXP ana amfani da su don na'urorin semiconductor.
□ Masana'antu MCU cikakken fasahar dijital, ba tare da wani juriya mai daidaitacce ba, ƙarfin hana tsangwama mai ƙarfi, babu tsufa da matsalolin drift.
□ Ingantaccen caji mai ƙarfi da ingancin tuƙi na LED, yana rage haɓakar yanayin zafi sosai na samfuran.
□ Matsayin kariya na IP68, ba tare da kowane maɓalli ba, yana ƙara haɓaka amincin ruwa

Babban ƙarfin juyi

□ Ingancin LED ɗin tuƙi na yau da kullun ya kai 96%

Gudanar da batirin ajiya mai hankali

□ Gudanar da caji mai hankali, haƙƙin mallaka Pro-Double-MPPT cajin wutar lantarki na yau da kullun da cajin wutar lantarki mai iyo.
□ Gudanar da caji na hankali da fitarwa bisa ga ramuwar zafin jiki na iya tsawaita rayuwar batirin da fiye da 50%.
□ Gudanar da makamashi na fasaha na baturin ajiya yana tabbatar da cewa baturin ajiya yana aiki a cikin yanayin caji mara zurfi, yana tsawaita rayuwar baturin ajiya sosai.

Gudanar da LED mai hankali

□ Ayyukan sarrafa haske, kunna LED ta atomatik a cikin duhu kuma kashe LED a wayewar gari.
□ Gudanar da lokaci biyar
□ Ayyukan dimming, ana iya sarrafa iko daban-daban a kowane lokaci.
□ Yi aikin hasken safiya.
□ Hakanan yana da aikin sarrafa lokaci da hasken safiya a yanayin ƙaddamarwa.

Ayyukan saitin siga mai sassauƙa na

□ Taimakawa sadarwar 2.4G da sadarwar infrared

Cikakken aikin kariya

□ Kariyar juyar da baturi
□ Kariyar juzu'i na bangarorin hasken rana
□ Hana baturi yin caji zuwa hasken rana da dare.
□ Kariyar ƙarancin batir
□ Ƙarƙashin ƙarfin lantarki don gazawar baturi
□ Kariyar gajeriyar watsawa ta LED
□ Kariyar watsawar LED ta buɗe kariya

Pro-Double MPPT (IoT)

Fasaha_18
Fasaha_20

4G/LTE Mai Kula da Hasken Rana

Tsarin Intanet na Abubuwan Abubuwan Rana shine tsarin sadarwa wanda zai iya dacewa da mai kula da fitilar hasken rana.Wannan tsarin yana da aikin sadarwa na 4G Cat.1, wanda za'a iya haɗa shi daga nesa zuwa uwar garken a cikin gajimare.A lokaci guda, tsarin yana da infrared / RS485 / TTL sadarwar sadarwa, wanda zai iya kammala aikawa da karanta sigogi da matsayi na mai sarrafa hasken rana.Babban halayen mai sarrafawa.

Fasaha_25

●Katsi1.Sadarwar mara waya
● Nau'i biyu na shigar da wutar lantarki na 12V / 24V
●Zaku iya sarrafa yawancin na'urorin sarrafa hasken rana a kasar Sin ta hanyar sadarwar RS232
●Ikon nesa da karanta bayanan kwamfuta da wayar hannu WeChat mini-program
●Za a iya sauya kaya mai nisa, daidaita ƙarfin lodi

● Karanta ƙarfin lantarki / halin yanzu / ƙarfin baturi / kaya / tabarau a cikin mai sarrafawa
● Ƙararrawa kuskure, baturi / allon rana / ƙararrawa kuskure
● Nisantar sigogi na mai sarrafawa da yawa ko ɗaya ko ɗaya
●Module yana da aikin sakawa ta tashar tushe
●Goyi bayan firmware haɓakawa mai nisa

Fasaha_29
Fasaha_31

Hasken Titin Smart

Kamar yadda mai kaifin baki jama'a lighting management dandamali ga kaifin baki titi haske, shi ne ya gane m Karkasa iko da kuma gudanar da titi fitulu ta amfani da ci-gaba, ingantaccen kuma abin dogara ikon line dillali fasahar sadarwa da mara waya ta GPRS/CDMA fasahar sadarwa, da dai sauransu Yana da ayyuka kamar su. daidaitawar haske ta atomatik bisa ga zirga-zirgar zirga-zirga, kula da hasken nesa, ƙararrawar kuskure mai aiki, fitila da rigakafin sata na USB, karatun mita mai nisa, da sauransu.

Mun haɓaka hanyoyin sarrafa hasken wuta daban-daban dangane da ka'idojin watsawa daban-daban, kamar maganin LoRa, maganin PLC, maganin NB-IoT / 4G/GPRS, bayani na Zigbee, bayani na RS485 da sauransu.

Fasaha_38

LTE(4G) Magani

- LTE(4G) sadarwar mara waya.
- Babu iyaka akan adadin masu kula da fitila da nisan watsawa.
- Yana goyan bayan yanayin dimming guda uku: PWM, 0-10V da DALI.
- Yana amfani da tashar tushe wanda afaretan cibiyar sadarwar gida ya samar, babu buƙatar shigar da ƙofofi.
- Ikon ainihin lokaci mai nisa da tsara haske ta rukuni ko fitilar mutum ɗaya.
- Ƙararrawa akan gazawar fitila.
- karkatar sandar sanda, GPS, zaɓuɓɓukan RTC

Rahoton da aka ƙayyade na NB-IoT

- Wide ɗaukar hoto: 20db riba, ƙara yawan kunkuntar ikon bel, sake lamba: sau 16, ribar coding
- Rashin ƙarancin wutar lantarki: shekaru 10 na rayuwar batir, ingantaccen ƙarfin ƙara ƙarfin ƙarfi, gajeriyar aika / lokacin karɓa
- Haɗin wutar lantarki: ƙarar haɗin 5W, ingantaccen bakan, aika ƙaramin fakitin bayanai
- Ƙananan farashi: farashin module 5 $, sauƙaƙe kayan aikin mitar rediyo, sauƙaƙe ƙa'idodi, rage farashi, rage rikitarwa na rukunin tushe.

Fasaha_42
Fasaha_46

PLC Magani

- Sadarwar mai ɗaukar kaya: nisan watsawa aya-zuwa aya
≤ 500 mita, bayan tasha ta atomatik gudun ba da sanda
≤2km (radius)
- Mitar sadarwar PLC shine 132kHz;yawan watsawa shine 5.5kbps;Hanyar daidaitawa ita ce BPSK
- Mai kula da tashar zai iya sarrafa kayan aikin haske kamar fitilun sodium, LEDs, da sauransu, fitilun halogen yumbu da sauran kayan aikin hasken wuta.
- Na'urar tasha tana goyan bayan PWM gaba, 0-10V ingantaccen yanayin haske, DALI yana buƙatar keɓancewa
- Ana amfani da kebul na asali don watsa sigina ba tare da ƙara layin sarrafawa ba
- Aiwatar da ayyuka na sarrafawa: madaidaicin madaidaicin layin sarrafawa, madaidaicin ma'auni daban-daban gano alamar ƙararrawa, sauyawar haske ɗaya, daidaitawar haske, tambayar siga, gano ƙararrawar haske ɗaya, da sauransu.

LoRaWAN Magani

- Cibiyar sadarwa ta LoRaWAN ta ƙunshi sassa huɗu: tasha, ƙofa (ko tashar tushe), uwar garken, da gajimare.
- Kasafin kuɗin haɗin kai har zuwa 157DB yana ba da damar tazarar sadarwarsa ta kai kilomita 15 (mai alaƙa da muhalli).Karbar halin yanzu shine 10mA kawai da kuma barci na yanzu 200NA, wanda ke jinkirta rayuwar batir.
- Tashoshi na Gatery 8 suna karɓar bayanai, tashar 1 ta aika bayanai, ingantaccen watsa shirye-shirye;goyan bayan 3,000 LORA tashoshi (dangane da muhalli), maki daidaitacce
- Matsakaicin ƙimar sadarwar LoRaWAN: 0.3kbps-37.5kbps;bi daidaitacce

Fasaha_50
Fasaha_54

LoRa-MESH Magani

- Sadarwar mara waya: raga, nisan sadarwa na aya-to-point ≤ 150 mita, sadarwar MESH ta atomatik, yawan watsa bayanai 256kbps;IEEE 802.15.4 Layer na jiki
- Adadin tashoshi waɗanda keɓaɓɓun mai sarrafawa zasu iya sarrafa raka'a 50 ≤
- Mitar mitar 2.4G tana bayyana tashoshi 16, matsakaicin mitar kowane tashoshi shine 5MHz, 2.4GHz ~ 2.485GHz
- Ƙungiyar mitar 915M ta bayyana tashoshi 10.Mitar cibiyar kowane tashoshi shine 2.5MHz, 902MHz ~ 928MHz

Maganin ZigBee

- RF (mitar rediyo wanda ya haɗa da Zigbee) sadarwa, nisan watsawa aya-zuwa-aya ya kai 150m, jimlar nisa bayan isar da saƙo ta atomatik ta masu kula da fitilar ya kai kilomita 4.
- Har zuwa 200 masu kula da fitilun ana iya sarrafa su ta hanyar mai da hankali ko ƙofar shiga
- Mai kula da fitilun na iya sarrafa kayan aikin haske kamar fitilar sodium, fitilar LED da fitilar halide yumbu tare da iko har zuwa 400W.
- Yana goyan bayan yanayin dimming guda uku: PWM, 0-10V da DALI.
- Ana haɗa mai sarrafa fitila ta atomatik tare da ƙimar watsa bayanai shine 256Kbps, cibiyar sadarwar sirri ba tare da ƙarin kuɗin sadarwa ba.
- Ikon ainihin lokaci mai nisa da walƙiya da aka tsara ta ƙungiya ko fitilar mutum ɗaya, iko mai nisa akan da'irar wutar lantarki (lokacin da mai ba da hankali ya shigar a cikin majalisar, ba a samun ƙofa).
- Ƙararrawa akan samar da wutar lantarki na majalisar ministoci da sigogin fitila.

 

Fasaha_58
Fasaha_62

Tsarin Hasken Hasken Rana (SSLS)

- Haske mai haske shine yafi amfani da kayan fasaha na Intanet na Abubuwa, ta hanyar dandamali na software dangane da ainihin yanayin yanayin da ke kewaye da canje-canjen yanayi, yanayin yanayi, haske, hutu na musamman, da sauransu don haɓaka farawa mai laushi na titi. fitilu da kuma daidaitawar hasken titi, daidai da buƙatun hasken ɗan adam, don tabbatar da aminci yayin da ake samun ceton makamashi na biyu, inganta ingancin hasken wuta.

Smart sandar & Smart City

(SCCS-Smart City Control System)

Ƙarfin haske mai haske sabon nau'in kayan aikin bayanai ne wanda ya dogara da hasken haske, haɗa kyamara, allon talla, saka idanu na bidiyo, ƙararrawa matsayi, sabon cajin motar makamashi, 5G micro base station da sauran ayyuka.Yana iya kammala bayanan bayanan hasken wuta, meteorology, kare muhalli, sadarwa da sauran masana'antu, tattarawa, saki da watsawa, shine cibiyar kulawa da watsa bayanai na sabon birni mai wayo, inganta ayyukan rayuwa, samar da manyan bayanai da sabis. Ƙofar shiga birni mai wayo, kuma yana iya haɓaka ingantaccen aiki na birni.

Fasaha_68

1.Smart Lighting Controlling System
Ikon nesa (ON/KASHE, dimming, tattara bayanai, ƙararrawa da sauransu) a cikin ainihin lokaci ta kwamfuta, wayar hannu, PC, PAD, hanyoyin sadarwa na goyan bayan NB-IoT, LoRa, Zigbee da sauransu.

2.Weatherstation
Tattara da aika bayanai zuwa cibiyar sa ido ta hanyar mai da hankali, kamar yanayi, zazzabi, zafi, haske, PM2.5, hayaniya, ruwan sama, saurin iska, da sauransu.

3.Mai watsa labarai
Fayil mai jiwuwa na watsa shirye-shiryen da aka ɗora daga cibiyar sarrafawa

4.Kwanta
Tailor - wanda aka yi a cikin siffa, kayan aiki, da ayyuka bisa ga buƙatunku daban-daban

5.Tsarin Kiran Gaggawa
Haɗa kai tsaye zuwa cibiyar umarni, amsa da sauri ga lamarin tsaron jama'a na gaggawa kuma sanya shi.

6.Mini Basestation
Ikon nesa (ON/KASHE, dimming, tattara bayanai, ƙararrawa da sauransu) a cikin ainihin lokaci ta kwamfuta, wayar hannu, PC, PAD, hanyoyin sadarwa na goyan bayan NB-IoT, LoRa, Zigbee da sauransu.

7. Wireless AP (WIFI)
Samar da wurin zama na WiFi don nisa daban-daban

8.HD Kamara
Kula da zirga-zirga, hasken tsaro, kayan aikin jama'a ta hanyar kyamarori & tsarin sa ido akan sandar sandar.
9. LED nuni
Nuna tallan, bayanan jama'a a cikin kalmomi, hotuna, bidiyo ta hanyar loda nesa, inganci da dacewa.
10.Tashar caji
Bayar da ƙarin tashoshi na caji don sabbin motocin makamashi, saukakawa mutane tafiya da kuma hanzarta yada sabbin motocin makamashi.